logo-jauto
หน้าแรกเกี่ยวกับเราราคาติิดตั้งแก๊สรถตัวอย่างราคาอุปกรณ์สาระน่ารู้webboardสอบถาม/แผนที่
เจ ออร์โต้แก๊สFacebook

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่เชียงใหม่จะมาติดแก๊สEurope Gasที่ร้าน คุณเจครับ  (อ่าน 3530 ครั้ง)
PAKAPOL2555
Newbie
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 01:02:14 pm »

ชอบงานที่ร้านจริงๆ แต่ระยะทางมันไกลถ้าเกิดปัญหา คงไม่มีเวลามาจูนที่ร้านพี่บ่อยๆ
ขอคำแนะนำหน่อยครับว่าจะมีปัญหาอะไรบ้าง
แล้วแก้ยังไง
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
PAKAPOL2555
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 01:03:22 pm »

นิวซิตี้2010ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
J-Autogas
Administrator
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 04:05:01 pm »

ถ้า  ที่เชียงใหม่  ลองสอบถาม  ผู้นำเข้าเพิ่มเติม ดูก่อน ครับผม

จริงๆ การติดตั้งแก๊ส  หากติดตั้งไกล้ บ้านได้  ก็เป็น สิ่งที่ จะทำให้การ service ทำได้ง่าย  และ  แก้ไข  ปัญหา ที่อาจเกิดขึ้น ได้รวดเร็ว  ถ้าติดตั้ง ไกล บางที เกิดปัญหาขึ้นมา  การหาอู่แก้  อาจทำได้ยากลำบาก

อย่างไร  ถ้า ชอบหัวฉีด europegas  ลองสอบถาม ผู้นำเข้า เพิ่มเติม ก่อนครับ  ว่ามีที่ใด  เป็น ตัวแทน บ้าง ครับ

line ID: jautogas
thaiman98
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 06:36:02 pm »

ติดใกล้บ้านดีที่สุดครับ...ผมอยู่ลำปางที่ลำปาง ไม่มีติด europegas กะว่าจะไปติดที่เชียงใหม่นั่นแหละครับมีอยู่ 3 ร้าน นะครับวันก่อนโทรไปถามแล้ว...ผมรอรถอยู่ได้รับรถก็กะจะเอาไปติด ..คุณ KAPOLO ไปติดบอกผมด้วยนะครับว่าติดร้านไหนผลงานเป็นเช่นไร
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์