logo-jauto
หน้าแรกเกี่ยวกับเราราคาติิดตั้งแก๊สรถตัวอย่างราคาอุปกรณ์สาระน่ารู้webboardสอบถาม/แผนที่
เจ ออร์โต้แก๊สFacebook

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับช่างที่ติดรถใหญ่มันติดรถเล็กไม่เป็นจริงหรอช่างเจ  (อ่าน 2336 ครั้ง)
srisawj
Newbie
*

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 11:59:48 am »

คือ แฟนแม่ผมไปติด scg กิ่งแก้วครับ ติดมัน 2-3 วันได้ งงเหมือนกันติดอะไรของมันบริการและเซอวิสแย่มาก เอาเด็กพึ่งหัดมาทำอีก พอรถเสร็จแล้ววิ่งไปได้สักพักปรากฏว่า แก๊สร้องครับเลยเอาเข้าศูนย์ใหญ่ที่วิภาวดี แตกต่างอย่างสิ้นเชิงครับ ช่างที่นี่เก่งครับและเซอวิสดี ออกมาขอโทษแทนทุกอย่าง แต่มีข้อ 1 ที่ผมสงสัยว่าเป็นข้ออ้าง เค้าบอกช่างที่กิ่งแก่วเคยติดแต่รถใหญ่ ไม่เคยติดรถเล็กเลยมีปัญหา ผมสงสัยว่าสายงานพวกนี้ไม่ได้ไต่ขึ้นไปหรอครับรถเล็กก่อนค่อยทำรถใหญ่ รถเล็กทั้งง่ายกว่าและระบบน้อยกว่าในฐานะที่ช่างเจเคยเปนช่างอยู่นั่นอยากสอบถามครับ ว่าเป๊นแค่ข้ออ้างหรือช่างที่ติดรถใหญ่เค้าติดรถเล็กไม่เป็นจริงๆ ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
J-Autogas
Administrator
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 01:22:48 pm »

เรื่อง งาน บริการ หรือ งานติดตั้ง จะออกมาดี  ติดตั้งดี  ไม่มีปัญหา หรือ การเซอร์วิส บริการดี  ทุกอย่างขึ้นอยู่กับ ผู้จัดการ หรือ เจ้าของกิจการครับ ว่า จะ วางนโยบาย การทำงานออกมารูปแบบไหน

หากเข้มงวด อบรม  กำหนดวิธีการทำงาน ให้ชัดเจน และเคร่งครัด     งานทุกชนิด ก็ย่อมออกมาดี ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

line ID: jautogas
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์