logo-jauto
หน้าแรกเกี่ยวกับเราราคาติิดตั้งแก๊สรถตัวอย่างราคาอุปกรณ์สาระน่ารู้webboardสอบถาม/แผนที่
เจ ออร์โต้แก๊สFacebook

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดติดตั้งวันที่ 16 ตค  (อ่าน 2150 ครั้ง)
treeman
Newbie
*

« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 05:55:52 pm »

รบกวนสอบถามคุณเจ , ผมมนตรี ที่นัดติดตั้งชุดแก๊ซ europe gas OBD CAN ใน new altis 2010 1.8E วันที่ 16 นี้ อยากสอบถามคุณเจตามคำถามข้างล่างครับ

1. ถ้าต้องการลดขนาดถังลง จาก 58 เป็น 48 ราคาจะลดลงประมาณเท่าไหร่ครับ, แล้วมีของหรือเปล่าครับ
2. ถ้าต้องการเปลี่ยนวันติดตั้งเป็นวันพฤหัสบดีที่ 14 ตค ได้หรือเปล่าครับ (เผอิญว่าวันที่เสาร์ติดงานครับ)
3. ถ้ามีถาดท้ายรถยนต์ คุณเจสามารถตัดเข้ารูปได้ใช่หรือเปล่าครับ (เห็นรูปผลงานการติดตั้งว่ามีการตัดในส่วนที่เป๊นขาตั้งแก๊ซ)

ขอบคุณมากครับ แล้วพรุ่งนี้จะโทรไปปรึกษานะครับ
มนตรี
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
J-Autogas
Administrator
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 08:35:17 pm »

1  ถัง ขนาด 48 lite  ที่ร้านไม่มีของครับ ถังขนาด รองลงมาจาก ขนาด 58 lite ที่ร้านจะมีเป็น  ขนาด 42 lite ครับ   แต่ อย่างไร กับ อัลติส  ผมก็อยากแนะนำให้ใช้ เป็นขนาด 58 lite จะเหมาะสม ครับ ส่วน ราคาติดตั้งเท่ากัน ครับ

2  เลื่อนวันติดตั้งได้ครับ  คิวติดตั้งวัน ที่ 14  ยังไม่เต็ม  ผมเลื่อนคิว ติดตั้งให้แล้วครับ

3  ถาดท้าย  สามารถตัด และ พับให้เข้ารูปได้ครับผม

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

line ID: jautogas
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์